

CHAMA CHA PEOPLE-CENTRED PARTY (PEC)
FOMU YA IDHINI YA USAJILI WA UANACHAMA

Fomu hii imetolewa kwa mujibu wa Sheria ya Vyama vya Siasa (2011), Kanuni za Uanachama wa Vyama vya Siasa (2021), na Sheria ya Ulinzi wa Taarifa (2019). Kwa kusaini hapa chini, unatoa idhini ya kukusanya na kuchakata taarifa zako kwa ajili ya usajili wa uanachama na uthibitisho kupitia Ofisi ya Msajili wa Vyama vya Siasa (ORPP).

TAARIFA ZITAKAZOKUSANYWA:

Jina Kamili, Nambari ya Kitambulisho cha Taifa, Tarehe ya Kuzaliwa, Jinsia, Kaunti/Wadi/Konstituensi, Mawasiliano, na nakala ya kitambulisho inapohitajika.

MADHUMUNI YA UKUSANYAJI WA TAARIFA:

- Kukusajili kama mwanachama wa PEC.
- Kuhakiki taarifa zako kupitia mfumo wa ORPP (IPPMS).
- Kutunza sajili sahihi na halali ya wanachama.
- Kuwasiliana nawe kuhusu taarifa muhimu za chama.

HAKI ZAKO KWA MUJIBU WA SHERIA YA ULINZI WA TAARIFA (2019):

Una haki ya kufikia taarifa zako, kurekebisha taarifa zisizo sahihi, kuomba kufutwa kwa taarifa, kutoa au kuondoa idhini yako, au kuwasilisha malalamiko kwa ODPC.

USALAMA WA TAARIFA:

Taarifa zako zitahifadhiwa kwa usalama, zitawekewa usimbaji fiche, na kufikiwa tu na maafisa walioidhinishwa wa PEC. Hazitashirikiwa na mtu au taasisi yoyote isiyoidhinishwa wala kutumiwa kwa matumizi ya kibiashara.

TANGAZO LA IDHINI:

Ninatoa idhini yangu kwa hiari kusajiliwa kama mwanachama wa People-Centred Party (PEC). Ninaelewa madhumuni ya ukusanyaji wa taarifa zangu na haki zangu chini ya Sheria ya Ulinzi wa Taarifa (2019). Ninathibitisha kwamba taarifa nitakazotoa ni sahihi.

TAARIFA ZA MWANACHAMA:

Jina Kamili: _____
Nambari ya Kitambulisho: _____
Nambari ya Simu: _____
Sahihi / Alama ya Kidole: _____
Tarehe: _____

TAARIFA ZA AGENDA MWANDIKISHAJI:

Jina la Aghenti: _____
Wadi / Kitambulisho cha Aghenti: _____
Sahihi: _____